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                                     TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Philip 

Mpango leo tarehe 13 Septemba 2023 amewasili Jijini Budapest nchini 

Hungary ambapo anatarajia kumwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano 

wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan katika Mkutano wa 

Tano wa Idadi ya Watu (5th Budapest Demographic Summit) 

utakaofanyika tarehe 14-15 Septemba 2023. 

 

Mkutano huo wa siku mbili wenye kauli mbiu ya “Dhima ya Familia: Msingi 

wa Usalama” utahudhuriwa na Wakuu wa Nchi na Serikali kutoka mataifa 

mbalimbali, Watunga Sera, Viongozi wa Taasisi na Mashirika ya 

Kimataifa, Viongozi wa Dini na Wanataaluma. 

 

Pia Mkutano huo unatarajia kuimarisha ushirikiano wa kiuchumi baina ya 

mataifa, uhaulishaji wa teknolojia na uvumbuzi pamoja na ushirikiano 

katika kukabiliana na changamoto mbalimbali za maendeleo.  

 

                                               
                                             Franco Singaile 

                           Msaidizi wa Makamu wa Rais - Habari   

     

 
 


